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NAKALA

Kuwa Taifa linalo enziwa kwa uhalisi
na kusisimua mtalii anayezuru
nchini.

HATI YA UTOAJ] WA
HUDUMA KWA RAIA

Kuhamasisha ulimwengu mzima
kuzuru Kenya kwa upatanishi ufanisi na
uzoefu wa utalii ilhali ikiimarisha maisha ya Wakenya

MAADILI YA MSINGI

Ili watimize lengo na utume wao, baraza itaongozwa na maadili ya msingi wa:

na wageni kwa jumla.

e Ubora — Kuzidi viwango vya matarijio, kulenga kuhudumu wadau wa ndani na nje kwa ubora, kujitolea kabisa, kufanya kazi uwezo wa kilele.
e Ushirikiano wenye tija — Kushirikiana na wadau kufanikisha lengo la utalii Kenya.

e Uvumbuzi — Malezi ya uvumbuzi kwa maeneo yote ya kazi.

e Ubunifu- Ubunifu uliojengwa katika kila mpango ambao unatoa pendekezo la dhamana ya wateja.

KUJITOLEA KATIKA UTOAJI HUDUMA

KWA SERIKALI

KWA WAFANYAKAZI
No. HUDUMA ZINAZOTOLEWA MAHITAJI YA KUPATA HUDUMA GHARAMA YA MUDA
HUDUMA

1. Utoaji wa mazingira bora ya ufanyikazi na rasilimali e Bila mahitaji Bila malipo Kila wakati
2, Kutfanya tathmini ya utendaji kazi « Fomu ya tathmini iliyo jazwa Bila malipo Kila mwaka

» Maelezo ya kazi

« Mipango wa mwaka wa kazi iliyo pigwa sahihi
3. Kuendeleza utaalamu wa utendaji kazi « Fomu ya thathmini iliyo jazwa kikamilifu na kupigwa sahihi  Bila malipo Kila wakati
4. Mawasiliano ya mabadiliko ya sera e Bila mahitaji Bila malipo Papo hapo

Kujibu maoni / malalamiko « Malalamishi ya wafanyi kazi/ Fomu ya malalamishi Bila malipo Siku saba

Utoaji wa ripoti za kandarasi za utendaji kazi kwa mamlaka
mwataka serikalini

« Ripoti katika muundo uliowekwa
« Dondoa mukhtasari ya mkutano iliyopitishwa na bodi

Bila malipo Robo mwaka

KWA UTOAJI WA HUDUMA ZA BIDHAA

2, Utoaji wa kauli za kifedha za kila mwaka « Ripoti Bila malipo Septemba 30
« Dondoa bodi iliyopitisha kauli ya fedha
3. Utoaji wa ulipaji ushuru e Ripoti Bila malipo Kulingana na muda
» Vyeti mwafaka (kwa mfano vyeti vya Ushuru) uliowekwa
KWA SEKTA YA UTALII
1. Huduma za Ushauri « Mawasiliano rasmi ya ombi kwa njia ya barua pepe Bila malipo Kila wakati
ama barua
2, Kutoa ratiba za uuzaji « Ombi kwa maandishi ya barua rasmi(Njia ya barua pepe/ Bila malipo Kila wakati
barua rasmi
3. Kuendeleza/kuanzisha ushirikiano wa mikakati katika « Pendekezo la ushirikiano Bila malipo Kila wakati
utekelezaji wa shuguli za uuzaji

kulingana na kibango cha 2015

Kuhakikisha uambatanishi na sheria ya Ununuzi na Uondoaji

« Kufuata matakwa ya sharia ya Ununuzi na Uondoayji
kulingana na bango 2015

Bila malipo Kila wakati

Malipo ya bidhaa na huduma

» Utoaji wa hati ya kuthibitisha malipo

KWA WANANCHI WA KENYA

Kwa muda uliyowekwa
kwa kandarasi

Bila malipo

« Kutibu wafanyakazi wetu kwa heshima na heshima
« Kuhudhuria mikutano iliyopangwa kwa muda mfupi

« Kujibu maombi ya habari kwa usahihi
« Kuheshimu maadili yetu

Ili kutusaidia kutumikia vizuri tafadhali tuma maswali yako kwa:

Mkurugenzi Mkuu,

Barua pepe: info@ktb.go.ke

Halmashauri ya Utalii ya Kenya, Ceo@ktb.go.ke
Jumba la Kenya-Re (Ghorofa la 7), complaints@ktb.go.ke
S.L.P. 30630 — 00100, Nairobi. suggestions@ktb.go.ke

Simu: +254-20-2711262

Tovuti: http://www.magicalkenya.com

1. Kuwashugulikia wananchi kwa heshima e Bila mahitaji Bila malipo Kila wakati
2, Kupokea /Kujibu maono na maswali,kwa njia ya : e Bila mahitaji Bila malipo

¢ Simu e Mara tatu

« Barua Pepe « Masaa 24

e Barua » Siku saba

« Ofisini e Mara ifayo
3. Kuandaa mikutano na wanahabari « Mwaliko wa wanahabari Bila malipo Robo mwaka

DHAMANA YA WATEJA

Katibu wa Tume/Mkurugenzi Mtendaji

Tume ya Haki ya Kiutawala

West End Towers Ghorofa la Pili (2),Waiyaki Way,
S.L.P. 20414 — 00200 Nairobi.

Simu: +254 (0)20 2270000/2303000

Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke




